IJUE NA ITEMBELEE TOVUTI YA HALMSHAURI YAKO

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI SLP 2993, DODOMA - TANZANIA

SIMU YA MEZANI: +255 26 2961400  SIMU YA MKONONI: +255 767 545 154

BARUA PEPE: infoabahidc.go.tz au ded@bahidc.go.tz

Tovuti ya Halmashauri yetu ilizinduliwa rasmi Tarehe 27 Mwezi 03 Mwaka 2017

MALENGO YA KUANZISHA TOVUTI:

o Kukuwezesha kuijua Halmashauri yako kwa undani zaidi: historia na majukumu yake, muundo, n.k
e Kukuhabarisha/kukujuza kuhusu miradi, bajeti (mapato na matumizi) na matukio mbalimbali

e Kukuelimisha kuhusu sera, sheria, kanuni, taratibu, n.k.

e Kukupunguzia usumbufu na gharama za kufuata baadhi ya huduma kutoka ofisi za halmashauri

e Njia rahisi kwako ya kutoa mrejesho kwetu kuhusu huduma tunazotoa kwa wananchi

MWONEKANO WA TOVUTI
Hivi ndivyo tovuti yetu inavyoonekana (weka nembo ya Halmashauri yako):

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

Halmashauri ya Wilaya ya BAHI

Mwanzo Kuhususisi Huduma Utawala Machapisho Kituo cha Habari  Miradi
NAMNA YA KUINGIA KWENYE TOVUTI YETU

Kwa kutumia kompyuta au simu ya kiganjani: Fungua mtandao kasha andika www.bahidc.go.tz kisha
bofya.

ENDAPO HAUKUKIDHI MATARAIJIO YA KUPATA KILE ULICHOKIHITAJI KATIKA TOVUTI YETU KWA
MFANO TAARIFA/MAKALA TAFADHALI!

e Tuambie kwa kupitia njia zilizoorodheshwa hapo chini (barua pepe, simu mezani/kiganjani)
e Tusaidie-tuboreshe maudhui na muundo wa taarifa zetu

KWA MAELEZO NA USHAURI ZAIDI WASILIANA NASI KWA NJIA ZIFUATAZO:-

e Mtandao/Barua pepe: info@bahidc.go.tz au ded@bahidc.go.tz
e Simu ya mezani: +255 26 2961400
e Simu ya kiganjani: +255 767 545 154
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