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HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI

KOTESHENI NA.LGA/024/2017-2018/W/23 LOT V - VIII

KWA AJILI YA KUPATA MAFUNDI WA KUJENGA MAJENGO YA KUTOLEA HUDUMA
KATIKA KITUO CHA AFYA MUNDEMU

MWALIKO WA KOTESHENI

TAREHE: 27/02/2018

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bahi imepokea fedha kutoka HAZINA kwa ajili ya kujenga
Miundombinu katika Kituo cha Afya Mundemu kwa mwaka wa fedha 2017/2018.
Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo itatumika kugharamia malipo halali chini
ya mkataba ambao utatolewa katika huu Mwaliko wa Kotesheni.

2. Unakaribishwa kuomba kwa barua Kotesheni kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama
ilivyoelezwa kwenye jedwali la Mchanganuo hapo chini kwa ajili ya kujaza bei yako
katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Makao Makuu ya Wilaya ya Bahi kuanzia
saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri siku za kazi kuanzia tarehe 28/02/2018.

NA KOTESHENI NAMBA LOT MAELEZO YA KAZI

NA:

V | Ujenzi wa Kichomea taka
KOTESHENI VI | Ujenzi wa jengo la kuhifadhia maiti
1 NA.LGA/024/2017-2018/W /23 na shimo la kutupa kondo la nyuma

VII | Ujenzi wa njia za kutembelea
(walkways)

VIII | Ujenzi wa tenki la kuvunia maji ya
mvua, mnara wa kuwekea tenki la
maji na chumba cha kuhifadhia
mitambo ya kuzalisha oksijeni

*Mwombaji anaweza kuomba kazi zaidi ya moja

3. Kotesheni kwa ajili ya kujaza bei itapatikana ofisi ya Manunuzi, Makao Makuu ya
~ Wilaya ya Bahi baada ya kulipa ada ya maombi ya shilingi elfu thelathini
(Tsh.30,000.00/=) ambayo haitarejeshwa [Non-refundable] na Malipo yatafanyika
katika ofisi ya Mweka Hazina (W) Bahi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30

alasiri.
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4. Sifa za Mwombaji;
e Bei ya zabuni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa saini kulingana na
Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (sehemu ya 2 katika kotesheni).
* Orodha ya mikataba iliyofanywa hivi karibuni inayofanana na hii pamoja na
majina na anwani za Waajiri kwa ajili ya kuthibitisha.
e Awe na elimu ya ufundi ujenzi kwa kiwango chochote aambatanishe nakala
za vyeti vya mafunzo.
Awe hajawahi kutokamilisha mradi wowote wa ujenzi ndani na nje ya
Halmashauri.

* Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani za majengo.

°

5. Kila mwombaji anatakiwa kurejesha Kotesheni katika uhalisia wake (original) moja
iliyojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na
kuandikwa “ Kotesheni Na. LGA/024/2017/2018/W/23 Lot Na.... Na maelezo ya
kazi husika. Ni lazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni, Ofisi ya
Manunuzi, Halmashauri ya Wilaya ya Bahi, S.L.P 2993, Dodoma.

6. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 06/03/2018 kabla au ifikiapo saa
7:00 mchana. Kotesheni hizo zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa waombaji wanaoamua
kuhudhuria katika ufunguzi wa kotesheni katika Ukumbi wa mikutano wa
Halmashauri ya Wilaya ya Bahi.

7. Kotesheni zitakazochelewa na zisizofunguliwa katika kikao cha ufunguzi wa
kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yoyote ile.
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( Rachel M. Chuwa

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BAHI
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