HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI

KOTESHENI NA.LGA/024/2018-2019/W/31 LOT I

KWA AJILI YA KUPATA MAFUNDI WA KUJENGA JENGO LA WAGON]JWA WA
NJE (OPD) HOSPITALI YA WILAYA BAHI

MWALIKO WA KOTESHENI

29/11/2018

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bahi imepokea fedha kutoka HAZINA kwa ajili ya
kujenga Miundombinu Hospitali ya Wilaya ya Bahi kwa mwaka wa fedha 2018/2019.
Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo itatumika kugharamia malipo halali chini
ya mkataba ambao utatolewa katika huu Mwaliko wa Kotesheni.

2. Unakaribishwa kuomba kwa barua Kotesheni kwa ajili ya kupata mafundi wa
kujenga Jengo la wagonjwa wa nje (OPD) Hospitali ya Wilaya Bahi kwa ajili ya
kujaza bei yako katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Makao Makuu ya Wilaya
ya Bahi kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri siku za kazi kuanzia tarehe
30/11/2018.

3. Kotesheni kwa ajili ya kujaza bei inapatikana ofisi ya Manunuzi, Makao makuu ya
Wilaya ya Bahi baada ya kulipa ada ya maombi ya shilingi elfu thelathini
(30,000.00/=) ambayo haitarejeshwa [Non-refundable] na malipo hayo yatafanyika
katika ofisi ya Mweka Hazina(W) Bahi kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri.

4. Sifa za Mwombaji;

* Bei ya kotesheni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa saini kulingana na
Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (sehemu ya 2 katika kotesheni).

* Orodha ya mikataba iliyofanywa hivi karibuni inayofanana na hii pamoja na
majina na anwani za Waajiri kwa ajili ya kuthibitisha.

* Awe na elimu ya ufundi Ujenzi kwa kiwango chochote aambatanishe nakala
za vyeti vya mafunzo.

* Awe hajawahi kutokamilisha mradi wowote wa ujenzi ndani na nje ya
Halmashauri.

Endapo mwombaji ana kazi zinazoendelea ziwe zimezidi asilimia 90% ya
utekelezaji.

Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani za majengo.
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e Fundi awe na uwezo wa kukaa eneo la kazi na kusimamia kazi kikamilifu

5. Kila mwombaji anatakiwa kurejesha Kotesheni zote katika uhalisia wake (original)
na nakala moja iliyojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na
maandishi juu na kuandikwa “ Kotesheni Na. LGA/024/2018/2019/W/31Lot Na....
Na maelezo ya kazi husika. Ni lazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Ofisi ya Manunuzi, Halmashauri ya Wilaya ya Bahi, S.L.P 2993, Dodoma.

6. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 07/12/2018 kabla au ifikiapo saa
4:30Asubuhi. Kotesheni hizo zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa waombaji wanaoamua
kuhudhuria katika ufunguzi wa kotesheni katika Ukumbi wa mikutano wa

Halmashauri ya Wilaya ya Bahi.

7 Kotesheni zitakazochelewa na zisizofunguliwa katika kikao cha ufunguzi wa
kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yoyote ile.

S=im
N
Leo M. Mavika
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BAHI
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HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI

KOTESHENI NA.LGA/024/2018-2019/W/31 LOT II

KWA AJILI YA KUPATA MAFUNDI WA KUJENGA JENGO LA KUHIFADHIA
DAWA (PHARMACY) HOSPITALI YA WILAYA BAHI

MWALIKO WA KOTESHENI
29/11/2018

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bahi imepokea fedha kutoka HAZINA kwa ajili ya
kujenga Miundombinu Hospitali ya Wilaya ya Bahi kwa mwaka wa fedha 2018/2019.
Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo itatumika kugharamia malipo halali chini
ya mkataba ambao utatolewa katika huu Mwaliko wa Kotesheni.

2. Unakaribishwa kuomba kwa barua Kotesheni kwa ajili ya kupata mafundi wa
kujenga Jengo la kuhifadhia dawa (Pharmacy) Hospitali ya Wilaya Bahi kwa ajili ya
kujaza bei yako katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Makao Makuu ya Wilaya
ya Bahi kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri siku za kazi kuanzia tarehe
30/11/2018.

3. Kotesheni kwa ajili ya kujaza bei inapatikana ofisi ya Manunuzi, Makao makuu ya
Wilaya ya Bahi baada ya kulipa ada ya maombi ya shilingi elfu thelathini
(30,000.00/=) ambayo haitarejeshwa [Non-refundable] na malipo hayo yatafanyika
katika ofisi ya Mweka Hazina(W) Bahi kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri.

4. Sifa za Mwombaji;

* Bei ya kotesheni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa saini kulingana na
Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (sehemu ya 2 katika kotesheni).
* Orodha ya mikataba iliyofanywa hivi karibuni inayofanana na hii pamoja na
majina na anwani za Waajiri kwa ajili ya kuthibitisha.
° Awe na elimu ya ufundi Ujenzi kwa kiwango chochote aambatanishe nakala
za vyeti vya mafunzo.
Awe hajawahi kutokamilisha mradi wowote wa ujenzi ndani na nje ya
Halmashauri.

Endapo mwombaji ana kazi zinazoendelea ziwe zimezidi asilimia 90% ya

utekelezaji.

Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani za majengo.
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e Fundi awe na uwezo wa kukaa enco la kazi na kusimamia kazi kikamilifu

5. Kila mwombaji anatakiwa kurejesha Kotesheni zote katika uhalisia wake (original)
na nakala moja iliyojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na
maandishi juu na kuandikwa “ Kotesheni Na. LGA/024/2018/2019/W/31Lot Na....
Na maelezo ya kazi husika. Ni lazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Ofisi ya Manunuzi, Halmashauri ya Wilaya ya Bahi, S.L.P 2993, Dodoma.

6. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarche 07/12/2018 kabla au ifikiapo saa
4:30Asubuhi. Kotesheni hizo zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa waombaji wanaoamua

kuhudhuria katika ufunguzi wa kotesheni katika Ukumbi wa mikutano wa
Halmashauri ya Wilaya ya Bahi.

7. Kotesheni zitakazochelewa na zisizofunguliwa katika kikao cha ufunguzi wa
kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yoyote ile.

Leo M. Mavika
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BAHI
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HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI

KOTESHENI NA.LGA/024/2018-2019/W /31 LOT III

KWA AJILI YA KUPATA MAFUNDI WA KUJENGA JENGO LA UTAWALA
(ADMINISTRATION BLOCK) HOSPITALI YA WILAYA BAHI

MWALIKO WA KOTESHENI

29/11/2018

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bahi imepokea fedha kutoka HAZINA kwa
ajili ya kujenga Miundombinu Hospitali ya Wilaya ya Bahi kwa mwaka
wa fedha 2018/2019. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo

itatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao utatolewa
katika huu Mwaliko wa Kotesheni.

2. Unakaribishwa kuomba kwa barua Kotesheni kwa ajili ya kupata
mafundi wa kujenga Jengo la Utawala (Administration Block)
Hospitali ya Wilaya Bahi kwa ajili ya kujaza bei yako katika Ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji (W), Makao Makuu ya Wilaya ya Bahi kuanzia saa

2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri siku za kazi kuanzia tarehe
30/11/2018.

3. Kotesheni kwa ajili ya kujaza bei inapatikana ofisi ya Manunuzi, Makao
makuu ya Wilaya ya Bahi baada ya kulipa ada ya maombi ya shilingi
elfu thelathini (30,000.00/=) ambayo haitarejeshwa [Non-refundable]

na malipo hayo yatafanyika katika ofisi ya Mweka Hazina(W) Bahi
kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri.
4. Sifa za Mwombaji;

e Beiya kotesheni iliyojazwa kikamilifu na kutiwa saini kulingana

na Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (sehemu ya 2 katika
kotesheni).

e Orodha ya mikataba iliyofanywa hivi karibuni inayofanana na hii

pamoja na majina na anwani za Waajiri kwa ajili ya
kuthibitisha.

e Awe na elimu ya ufundi Ujenzi kwa kiwango chochote
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Awe hajawahi kutokamilisha mradi wowote wa ujenzi ndani na nje
ya Halmashauri.

Endapo mwombaji ana kazi zinazoendelea ziwe zimezidi asilimia

90% ya utekelezaji.

e Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani za majengo.

Fundi awe na uwezo wa kukaa eneo la kazi na kusimamia kazi

kikamilifu

S. Kila mwombaji anatakiwa kurejesha Kotesheni zote katika uhalisia
wake (original) na nakala moja iliyojazwa kwa usahihi na kuwekwa
kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa “ Kotesheni Na.
LGA/024/2018/2019/W/31Lot Na.... Na maelezo ya kazi husika.
Ni lazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni, Ofisi ya Manunuzi,
Halmashauri ya Wilaya ya Bahi, S.L.P 2993, Dodoma.

6. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 07/12/2018
kabla au ifikiapo saa 4:30Asubuhi. Kotesheni hizo zitafunguliwa
hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele
ya wawakilishi wa waombaji wanaoamua kuhudhuria katika ufunguzi

wa kotesheni katika Ukumbi wa mikutano wa Halmashauri ya Wilaya
ya Bahi.

7. Kotesheni zitakazochelewa na zisizofunguliwa katika kikao cha
ufunguzi wa kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa
hali yoyote ile.
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MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BAHI
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