HALMASHAURI YA WILAYA BAHI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P. 2993,

Dodoma,

TANZANIA.

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.:  +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz

ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA BAHI ANAWATANGAZIA
WATUMISHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA
BAHI KUWA KUTAKUWA NA MAZOEZI NA
MICHEZO MBALIMBALI KWENYE UWANJA WA
KWA POGA IKIWA NI MAADHIMISHO YA SIKU
YA MAZOEZI KITAIFA JUMAMOSI TAREHE
10/03/2018. MAZOEZI YATAANZIA OFISI YA
HALMASHAURI KUANZIA SAA 12:30 ASUBUHI.
AIDHA, WATUMISHI WOTE WA MAKAO MAKUU
YA HALMASHAURI WANATAKIWA KUSHIRIKI.

LIMETOLEWA NA:-

Mkuu wa Kitengo cha
TEHAMA na Mahusiano (W)
BAHI

07/03/2018



