HALMASHAURI YA WILAYA BAHI

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,

Simu: +255 26 2961400

Nukushi: +255 26 2961401 S. L. P. 2993,

Barua pepe: info@bahidc.go.tz Dodoma,
ded@bahidc.go.tz TANZANIA.

Tovuti: www.bahidc.go.tz

TANGAZO

KUHAKIKI TAARIFA ZA WAMILIKI WA
ARDHI WILAYANI BAHI

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI INAWATANGAZIA
WAMILIKI WOTE WA ARDHI KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI
MTENDAJI WA HALMASHAURI - IDARA YA ARDHI WAKIWA

NA:

i, NAKALA YA NYARAKA YA UMILIKI (HATIMILIKI AU
BARUA YA TOLEO);

ii. NAKALA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA (NIDA); NA
iii. KAMA NI KAMPUNI;- CHETI CHA USAJILI WA KAMPUNI.
MWISHO WA ZOEZI HILI NI TAREHE 30 SEPTEMBA, 2021.
TANGAZO LIMETOLEWA LEO TAREHE 27 AGOSTI, 2021.
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