JAMHURI YA MUUNGANQ WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI

(Jeshi la Magereza)

Anwani ya Simu " MAGEREZA"

Simu namba: (+255) - 026: 2323300
Fax: (+255)-026: 2323260 ‘
Barua pepe: cgp@prisons.go.tz.

OFISI YA KAMISHNA JENERALI WA MAGEREZA
MAKAO MAKUU YA MAGEREZA,
BARABARA YA ARUSHA,
ENEO LA MSALATO,

S.L.P. 1176,
DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU NAFASI ZA AJIRA 700 ZA
KUJIUNGA NA JESHI LA MAGEREZA KWA MWAKA 2021

Septemba 27, 2021 - DODOMA

Kufuatia mkakati wa Serikali wa kuimarisha utendaji wake, imetoa fursa ya ajira
kwa Wizara na taasisi mbalimbali za Serikali katika nafasi mbalimbali kwa kadri ya
mahitaji yake. Kwa muktadha huo, Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza, Meja
Jenerali Suleiman Mungiya Mzee anatangaza nafasi za ajira 700 za kujiunga na
Jeshi la Magereza kwa mwaka 2021 kwa wale wenye elimu ya kidato cha nne na
wale wenye taaluma/ujuzi mbalimbali kama zilivyoainishwa katika tangazo hili.

(a) Sifa za muombaji wa elimu ya kidato cha nne ;

» Awe njraia wa Tanzania

» Awe amemaliza kidato cha nne na kupata ufaulu wa daraja la IV (points 28-
32)

Awe na umri kati ya miaka 18 - 25

v

Awe na siha njema

Awe kwenye mafunzo au awe amefuzu tayari mafunzo ya Jeshi la Kujenga
Taifa (JKT)

~ Asiwe amewahi kuajiriwa serikalini
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Asiwe ameoa/ kuolewa
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# Awe na nidhamu na tabia njema na awe hajawahi kupatikana na hatia
mahakamani na hajowahi kufungwa
» Awe na urefu usiopungua futi 5’4 kwa wanawake na futi 5’7 kwa wanaume

(b) Sifa za muombaji kwa wale wenye taaluma/ujuzi;

~ Awe ni raia wa Tanzania

» Awe na umri kati ya miaka 18 -33

~ Awe na siha njema ,

> Awe kwenye mafunzo au amefuzu tayari mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa
(JKT)

» Asiwe amewahi kuajiriwa serikalini

~ Asiwe ameoa/Kuolewa

» Awe na nidhamu na tabia njema na awe hajawahi kupatikana na hatia
mahakamani na hajawahi kufungwa

# Awe na urefu usiopungua futi 5’4 kwa wanawake na futi 5'7 kwa wanaume

Kwa wale wenye taaluma/ujuzi, wawe na taaluma katika fani zilizoainishwa katika
kiambatanisho namba 1 kilichoambatanishwa katika tangazo hili.

Aidha, barua za maombi ni lazima ziambatanishwe na nakala zifuatazo;

> Nakala ya cheti cha kuzaliwa (Birth Certificate)

Nakala ya cheti cha kuhitimu elimu ya kidato cha nne au cha sita
Nakala ya cheti cha kumaliza shule (Leaving Certificate)

Cheti cha uthibitisho wa siha njema kutoka kwa mganga wa serikal;

v v

N

> Nakala ya kitambulisho au namba ya utaifa (NIDA)
Nakala ya cheti cha kufuzu mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT)

\.,I

» Picha nne (4) za passport size
~ Nakala za cheti cha taaluma/ ujuzi husika kinachotambulika na mamlaka za

elimu nchini (kwa wale wenye taaluma/ ujuzi)

» Wasifu (Curriculum Vitae — CV) — (Kwa wale wenye Taaluma/ujuzi tu)
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Utaratibu wa kutuma maombi ni kama ifuatavyo;

N

» Kwa wale wote waombaji wa elimu ya kidato cha nne, maombi yao
yatumwe kwa Mkuu wa Gereza la Wilaya husika, aidha, kwa wilaya zote
ambazo hazina Gereza maombi yao yatumwe kwa Mkuu wa Gereza lililo
jirani kwaajili ya kujadiliwa katika Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya na
baadae mkoani. Barua zote za maombi zitumwe kwa njia ya posta au barua
pepe, hakuna barua itakayopokelewa kwa njia ya mkono.

» Kwa wale wote wenye taaluma/ujuzi maombi yao yatumwe kwa Kamishna
Jenerali wa Magereza, Barabara ya Arusha, Eneo [a Msalato, P.O.éox 1176,
Dodoma au kwa kutumia barua pepe training@prisons.go.tz au kwa njia ya
EMS. '

» Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10. 10. 2021

Inakumbushwa kuwa ni kosa la jinai kuwasilisha nyaraka za uongo (Forged
documents), hivyohatua kali za kisheria zitachukuliwa ikiwa ni pamoja na
——kufikishwa mahakamani kwa wale wote watakaobainika kufanya hivyo, aidha,
inakumbushwa pia kwa yoyote yule atakayefanya mchakato huo kinyume cha
utaratibu, ama kwa kutaka kusaidiwa na mtumishi wa Jeshi la Magereza au mtu
mwingine yoyote na kutapeliwa fedha zake au utapeli mwingine unaofanana na
huo, itahesabika wote wawili ni wakosefu kwa mujibu wa sheria. Asanteni.

SACP — JUSTINE M KAZI{ LAYA

{MSEMAIJI WA JESHI LA MAGEREZA)
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ORODHA YA TAALUMA/UJUZI UNAOHITAJIKA ( UK.4-6 )
Software engineering — (Degree)
Data base developers or data base programmer - (Degree)
Website design and web developers - (Degree)
Cyber security engineering or network administration and security — (Degree)
Office machine mechanical (level 111, 1)
Ualimu wa Hesabu - (Degree/ Diploma)
Ualimu wa Fizikia — (Degree /Diploma)
Ualimu wa Kifaransa — (Degree/Diploma)
BSC. Agriculture general
BSC. Crop science and production
BSC. Agronomy
BSC. Horticulture
Diploma in crop production
Diploma in animal health production/Diploma in animal production
Diploma in agro mechanization
Tractor driving- (Licence class G)
Diploma in soil and irrigation engineering
Diploma in forest conservation /management
Diploma of beekeeping
BSC. Agricultural economics and agribusiness
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Diploma in fisheries management

Utengenezaji samani (cabinet making) — (level 111, 1)

Ubunifu na ushonaji (Design sewing and cloth technology) - (level 111, I1)
Utengenezaji sabuni (soap making) - (level I, I1)

Bidhaa za ngozi (leather production technology) - (level 1, 1)
Ufumaji vikoi (hand loom weaving) - (level Il1, I1)

Mitambo (mechanical technician) - {Diploma)

Umeme wa viwandani (Industrial electrical installation) — (Diploma)
Kemikali (chemical and processing engineering) - (Degree)

Uhandisi madini (mining engineering) - {Degree)

Highway engineering- (Degree)

Structural engineering- (Degree) -
Architects- (Degree/Diploma)

Quantity survey- (Degree)

Land surveyors-geomatics- (Degree/Diploma)

Land surveyors-geoinformatics- (Degree)

Land valuer and estate manager-(Degree)

Construction management- (Degree)

Land scape architect- (Degree)

Civil works- (level Ill, II)

Welding —(level — 111, I1}

Aluminium works — (level Il 1)
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Steel fixers- (level 111, 11)

Uganga- (Diploma)
Famasia-{Diploma)

Maabara- (Diploma)

Uuguzi — (Diploma)

Wataalamu katika miradi- (Degree)

Wataalamu katika sera-(Degree)
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