JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI
MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA
WILAYA YA BAHI
SLP 664, DODOMA. SIMU; 0622960282/0688960282

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA-DATA ENTRY

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa Wilaya ya Bahi inawatangazia watu wote nafasi za kazi za muda
mfupi-Data Entry (Siku 60)

SIFA ZA MWOMBAIJI

Awe na Elimu ya Kidato cha nne na kuendelea
Awe na Ujuzi wa kutumia Kompyuta

Awe na Umri wa miaka 18 na Kuendelea

Awe Raia wa Tanzania

Barua za Maombi, CV na nakala za Vyeti vitumwe kwa;

Afisa Usajili
Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa

Wilaya ya Bahi
SLP 664
DODOMA

Na kuwasilishwa kwa njia ya mkono katika Ofisi za Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa Wilaya ya Bahi
zilizopo kwenye jengo la Ofisi ya Mkuu wa Wilaya kabla ya Tarehe 2/1/2018 Saa 9 Alasiri.

Imetolewa na;

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa-Wilaya ya Bahi
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