HALMASHAURI YA WILAYA BAHI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.: +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz

ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendayji,
S. L. P. 2993,

DODOMA,

TANZANIA.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BAHI ANAWATANGAZIA WANANCHI
WOTE KUWA TAREHE 30 NA 31/07/2018
LITAFANYIKA BARAZA LA MADIWANI LA KAWAIDA
AMBALO NI LA NNE KWA MWAKA WA FEDHA
2017/2018. HIVYO, MNAKARIBISHWA KUSIKILIZA
UTEKELEZAJI WA SHUGHULI MBALIMBALI ZA
MAENDELEO KATIKA KATA ZENU NA WILAYA NZIMA

YA BAHI.

NB: HALMASHAURI HAITAHUSIKA NA GHARAMA ZOZOTE
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Mkuu wa Kit?hgo cha TEHAMA na Mahusiano (W)
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