HALMASHAURI YA WILAYA BAHI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P. 2993,

Dodoma,

TANZANIA.

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.:  +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz

ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BAHI, ANAWATANGAZIA WANAWAKE
WOTE WAJASIRIAMALI WAKIWEMO WATUMISHI
WA SERIKALI, ASASI ZA KIRAIA, SEKTA BINAFSI
NA WADAU WA MAENDELEO, KUHUDHURIA
UZINDUZI WA JUKWAA LA UWEZESHAJI
WANAWAKE KIUCHUMI LA WILAYA YA BAHI
IJUMAA TAREHE 17/11/2017 KATIKA UKUMBI
WA MANISPAA YA DODOMA KUANZIA SAA 03:00
ASUBUHI.

LENGO KUU NI KUWAKUTANISHA WANAWAKE
ILI WAWEZE KUJADILI MASUALA YA BIASHARA
NA UCHUMI KATIKA MAENEO YAO NA PIA
KUTEKELEZA SERA YA KITAIFA YA
UWEZESHAJI WANANCHI KIUCHUMI.

KWA MAWASILIANO ZAIDI: 0754 966645/0767461704

LIMETOLEWA NA:-

< BentonrKollo  ——~ ——

Mkuu wa Kitengo cha
TEHAMA na Mahusiano (W)
BAHI

15/11/2017




