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HALMASHAURI YA WILAYA BAHI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.: +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz

ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz

Kumb.Na CS2/22 VOL.III/3 30 Agosti, 2017

TANGAZO LA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bahi anapenda
kuwatangazia nafasi za Watendaji wa Vijiiji Daraja la III.

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE III)
NAFASI KUMI NA NNE (14).

Sifa za Kuingilia Moja kwa Moja:

1. Kuajiriwa wenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu
Mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:-

 Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya
Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa
Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Majukumu ya Kufanya:

i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, Kuwa Mlinzi

wa Amani na Msimamizi wa Utawala Bora Katika Kijiji.
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iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa tekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji.

iv. Katibu wa Mikutano na Kamati Zote za Halmashuri ya Kijiji.
v. Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu
vi. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na

kuhamasisha wananchi Katika kuandaa na kutekeleza Mikakati
ya Kuondoa njaa, umaskini na kuongeza Uzalishaji Mali.

vii. Kiongozi wa wakuu wa Vitengo vya kitaalam katika Kijiji.
viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na

nyaraka za Kijiji.
ix. Mwenyekiti wa kikao cha wataalam waliopo Katika Kijiji.
x. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya

Wananchi.
xi. Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji na
xii. Atawajibika kwa mtendaji wa kata.

Masharti ya Ajira
Ajira ya kudumu.

Mshahara:
Ngazi ya Mshahara wa Serikali TGS B.

Mambo Muhimu ya Kuzingatia kwa Waombaji:-

i. Waombaji wote wawe raia wa Tanzania ambao hawazidi umri zaidi ya
miaka 45 na hapungui umri wa miaka 18.

ii. Waombaji wote lazima waambatanishe wasifu binafsi (CV) zenye
mawasiliano ya uhakika, anuani, barua pepe na namba za simu.

iii. Waombaji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA
KAZI.

iv. Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-
a) Astashahada/cheti cha utaalamu kulingana na sifa za nafasi

husika.
b) Cheti cha mtihani wa Kidato cha Nne au sita.
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c) Cheti cha kuzaliwa

v. Hati ya matokeo ya Kidato cha Nne (Result Slip) haitafanyiwa kazi.
vi. “Transcript” ambayo haikuambatanishwa na cheti haitafanyiwa kazi.
vii. Kuwasilisha vyeti vya kughushi na maelezo mengine itasababisha

kuchukuliwa hatua za kisheria.
viii. Waombaji ambao ni Watumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba

nafasi hizi.
ix. Waombaji ambao walistaafu kazi kwasababu yoyote ile hawaruhusiwi

kuomba nafasi hizi.
x. Waombaji waonyeshe wadhamini wawili na mawasiliano yao, anuani

na namba za simu.
xi. Waombaji wenye vyeti vya Kidato cha Nne/Sita na cheti cha Taaluma

ambavyo vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa na
Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) na Baraza la Elimu ya Ufundi la
Taifa (NACTE).

xii. Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au Kiingereza.
xiii. Watakao chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 15/09/2017 saa tisa na
nusu (9:30) Alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Bahi,
S.L.P 2993,
BAHI,
DODOMA
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