JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI

10/11/2023

TANGAZO KWA WATUMISHI WOTE WA HALMASHAURI YA
'WILAYA YA BAHI

Mkurugengzi Mtendaji anawatangazia watumishi wote kuwa, kutakuwa na zoezi la
kusahihisha taarifa a Kiutumishi na Mishahara (Data Cleaning) kwa watumishi wa Umma
kuanzia tarehe ya tarehe ya tangazo hili hadi tarehe 16/11/2023.
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Hivyo watumishi wote" wenye tarehe za kuzaliwa zilizokosewa wanatakiwa kuwasilisha
taarifa sahijhi ili zibadilishwe, taarifa hizi ziambatishwe nav yeti vya kuzaliwa, na
kitambulisho cha Taifa. )
Aidha, watumishi ambao hawakuwasilisha namba zao zao za simu, email zimekosewa au
hawana kabisa, ambao hawakuwekewa masomo wanayofundisha katika mfumo wa HCMIS
wanatakiwa kuziwasilisha kwa ajili ya kuzifanyia kazi katika mfumo shirikishi wa
usimamizi wa rasilimali watu na usimamizi wa mishahara HCMIS.

Kwa Mujibu wa maelekezo ya Katibu Mkuu Utumishi baada w zoezi hili kukamilika
hakutakuwa na nafasi nyingine ya kurekebisha taarifa za kiutumishi kwa wale ambao
hawatawasilisha taarifa zao.

Taarifa hizi mziwasilishe kwa Wakuu wenu wa Idara kuanzia tarehe ya tangazo hili hadi

tarehe 13/11/2023.
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Barabara ya Mkakatika, S.L.P 2993, Dodoma, Simu: +255 26 2961400, Nukushi: +255 26
2961401, Barua Pepe: info@bahidc.qgo tz, ded@bahide.qo.tz, Tovuti: www.bahide.go.tz, 41301 BAHI
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