

# HALMASHAURI YA WILAYA BAHU

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400  
Nukushi.: +255 26 2961401  
Barua pepe: info@bahidc.go.tz  
ded@bahidc.go.tz  
Tovuti: www.bahidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
S. L. P. 2993,  
**Dodoma,**  
**TANZANIA.**


## TANGAZO

=====

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU ANAWATANGAZIA WATUMISHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA BAHU KUWA, ALHAMISI TAREHE 08/03/2018 NI “SIKU YA WANAWAKE DUNIANI”. HIVYO, WANANCHI WOTE WA WILAYA YA BAHU KWA KUSHIRIKIANA NA VIONGOZI KATIKA NGAZI MBALIMBALI MNAKARIBISHWA KUSHIRIKI MAADHIMISHO HAYO AMBAYO KIWILAYA YATAFANYIKA KATIKA KIJIKI CHA IBIHWA KATA YA IBIHWA KUANZIA SAA 03:00 ASUBUHI KWA KUTANGULIWA NA ZOEZI LA USAFI NA UPANDAJI MITI KATIKA ZAHANATI YA IBIHWA IKIWA NI PAMOJA NA KUFANYA UZINDUZI WA JUKWAA LA UWEZESHAJI WANAWAKE KIUCHUMI LA KATA HIYO. MGENI RASMI KATIKA MAADHIMISHO HAYO ATAKAKUWA MKUU WA WILAYA YA BAHU, MHE. ELIZABETH S. KITUNDU.**

**KARIBUNI WANANCHI WOTE!**

**LIMETOLEWA NA:-**

  
Benton Nollo

**Mkuu wa Kitengo cha  
TEHAMA na Mahusiano (W)  
BAHI  
06/03/2018**