

HALMASHAURI YA WILAYA BAHU

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.: +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz
ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P. 2993,
Dodoma,
TANZANIA.

TANGAZO


=====

MKURUGENZI MTENDAHI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA “MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA (TRA)” KUANZIA TAREHE 05 HADI 09/02/2018 BADALA YA DODOMA MJINI, SASA ITAANZA RASMI KUTOA HUDUMA KWA WANANCHI BAHU KATIKA JENGO LA KITUO CHA BIASHARA (ONE BUSINESS CENTRE) LILILOPO KARIBU NA JENGO LA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI.

AIDHA, MPANGILIO WA RATIBA KILA MWEZI KWA MIEZI INAYOFUATA UTAWEKWA NA MAMLAKA HIYO NA WANANCHI WATAJULISHWA.

“PAMOJA TUNAJENGA NCHI YETU”

LIMETOLEWA NA:-


Benton Nollo
Mkuu wa Kitengo cha
TEHAMA na Mahusiano (W)
BAHI
02/02/2018