

HALMASHAURI YA WILAYA BAHU

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400
Nukushi.: +255 26 2961401
Barua pepe: info@bahidc.go.tz
ded@bahidc.go.tz
Tovuti: www.bahidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P. 2993,
Dodoma,
TANZANIA.

TANGAZO LA WITO WA KIKAO CHA WANUFAIKA WA MATREKTA YA SUMA JKT


=====

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA WILAYA YA BAHU KUWA KUTOKANA NA AGIZO LA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA, MHE. DKT. JOHN P. MAGUFULI, JUU YA UKUSANYAJI WA MAREJESHO YA MADENI KUTOKA KWA WANANCHI WALIOKOPA MATREKTA SUMA JKT, HALMASHAURI ZIMEAGIZWA KUSHIRIKIANA NA WAKALA ALIYEHUSIKA NA UKOPESHAJI HUO AMBAYE NI "SINANA ENTERPRISES" KUHAKIKISHA KUWA MADENI YOTE YA MAREJESHO YA MATREKTA HAYO YANAKUSANYWA KUTOKA KWENYE VIKUNDI, VIJJI NA WATU BINAFSI.

HIVYO, KWA TANGAZO HILI WAHUSIKA WOTE WANAARIFIWA KUPIKA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU, SIKU YA JUMATANO TAREHE 20/06/2018 ILI KUONANA NA WAKALA HUYO LENGU NI KUFANYA MAJADILIANO JUU YA NJIA ITAKAYOTUMIKA KATIKA UKUSANYAJI WA MADENI HAYO.

MDAIWA ANATAKIWA KUJA NA VIELELEZO VYOTE NA RISITI ZA MALIPO ILI KUFANYA UHAKIKI.

LIMETOLEWA NA:-


Benton Nollo
Mkuu wa Kitengo cha
TEHAMA na Mahusiano (W)
BAHI
14/06/2018