JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
JIMBO LA BAHI

Tarehe 07 Oktoba 2020

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Ninawatangazia Wananchi wote walioomba Kazi za Muda kwa nafasi zifuatazo:-

1. Msimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura,

2. Msimamizi Msaidizi wa Kituo cha Kupigia Kura na

3. Karani Mwongozaji Wapiga Kura
Kuwa, mnatakiwa kufika kwenye usaili utakaofanyika siku ya Jumamosi tarehe 10 Oktoba
2020 saa 03:00 asubuhi katika Tarafa nne za Jimbo la Bahi kama ifuatavyo:-

1. Tarafa ya Bahi kituo kitakuwa Shule ya Sekondari Bahi,

2. Tarafa ya Mundemu Kituo kitakuwa Shule ya Sekondari Mundemu

3. Tarafa ya Chipanga Kituo kitakuwa Shule ya Sekondari Chipanga na

4. Tarafa ya Mwitikira Kituo kitakuwa Shule ya Sekondari Mtitaa

Kila mwombaji atafanya usaili kwenye tarafa aliyoiainisha wakati anaomba nafasi hiyo.
Aidha, waombaji wote wafike na cheti halisi cha Kidato cha Nne ili kuthibitisha elimu yako
na kitambulisho chochote kati ya Kitambulisho cha Taifa, Leseni ya Udereva au

Kitambulisho cha Kupigia Kura. Vitambulisho na vyeti vitakaguliwa kabla ya kuingia

kwenye chumba cha usaili.

IKUMBUKWE KUWA: Waombaji wote siku ya usaili watajigharamia Usafiri na Chakula

Tafadhali waombaji wote wazingatie muda wa usaili yaani saa 03:00 asububhi.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA
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