
Jina la Mradi : Ujenzi wa boksi kalavati ya Babayu midomo mitatu

Namba ya Mradi : AE/092/2017 – 2018/BHDC/08
Mwajiri : Mratibu wa TARURA (M)- Dodoma

Jina la Mkandarasi : CHORU ENGINEERS LTD S.L.P 33464, DODOMA.

Tarehe ya kuanza kazi : 23/02/ 2018

Tarehe ya kumaliza kazi : 08/03/ 2018

Gharama ya Mkataba : TSh. 105,840,190 (Bila VAT)

Kiwago cha kazi kilichofanyika : 85.00%

A. TARIFA YA UJENZI WA DHARURA WABOKSI KALAVATI YA BABAYU

PICHA ZA MAENDELEO YA MRADI

Boksi kalavati la babayu lilivyo haribiwa na maji



Kazi ya kuvunja boksi kalavati la babayu ukiendelea

Kazi ya kumalizia msingi wa boksi kalavati ikiendelea

Kazi ya kufunga mbao kwa ajili ya kidanda cha boksi kalavati inaendelea



Kazi ya kusuka nondo za boksi kalavati ikiendelea


