
A.A.A.A. Taarifa ya Taarifa ya Taarifa ya Taarifa ya UUUUjenzi wa jenzi wa jenzi wa jenzi wa BBBBarabara ya arabara ya arabara ya arabara ya BBBBahi ahi ahi ahi MMMMjini kwa jini kwa jini kwa jini kwa KKKKiwango cha iwango cha iwango cha iwango cha LLLLamiamiamiami    
 

Awamu ya Kwanza:Awamu ya Kwanza:Awamu ya Kwanza:Awamu ya Kwanza:    

 

Jina la Mradi  Ujenzi wa barabara za Bahi mjini km 1.5 kwa kiwango cha 

lami  

Namba ya Mradi LGA/024/2015-2016/W/08  

Eneo la Mradi Bahi Mjini 

Mwajiri District Executive Director-Bahi DC 

Jina la Mkandarasi M/s Medes Company LTD, P.O. Box 46218   Dar Es 

Salaam 

Tarehe ya kuanza mradi 26 Juni, 2016 

Tarehe ya kumaliza mradi 22 Desemba, 2016 

Gharama ya Mradi Tshs. 471,017,953.83 

Kiwago cha kazi kilichofanyika 100% 

 
 

PICHA HAPO CHINI NI HATUA MBALIMBALI ZA UTEKELEZAJI WA MRADI AWAMU YA I 

 

 



 
 

 
 



 
 

 
 

 

 



 
 

 



 
 

 

 



 

 
 

 



 
 

 

 



 
 

 
 



Awamu ya Pili:Awamu ya Pili:Awamu ya Pili:Awamu ya Pili:    

 

Jina la Mradi Ujenzi wa barabara za Bahi mjini kwa kiwango cha lami 

km 1.00 

Namba ya Mradi LGA/024/2016 – 2017/W/08 

 

Eneo la Mradi  Bahi Mjini 

Mwajiri Mkurugezi wa Halmashauri (W) 

Jina la Mkandarasi Medes Company Limited, S.L.P 46218, Dar Es Salaam 

 

Tarehe ya kuanza kazi 26/6/ 2017 

 

Tarehe ya kumaliza kazi 22/12/ 2017 

 

Kiwago cha kazi kilichofanyika 100% 

 

Gharama ya Mkataba TSh. 585,000,000.00 (Pamoja na VAT) 

 
 

PICHA HAPO CHINI NI HATUA MBALIMBALI ZA UTEKELEZAJI WA MRADI AWAMU YA II 

 

 
 

 

 



 
 

 
 



 
 

 
 



 
 
 

 



 
 

 



 
 

 



 
 

 



 
 

 



 
 

 
 



 
 

 



 
 

 
 



 
 

 


