A. Tarifa ya Ujenzi wa Barabara km 8.6 na Boksi Kalavati la Nghulugano Barabara ya

Chigongwe - Chipanga

Jina la Mradi

Namba ya Mradi

Mwajiri

Jina la Mkandarasi

Tarehe ya kuanza kazi
Tarehe ya kumaliza kazi
Tarehe ya muda wa kumaliza
kazi baada kuridhiwa kwa

nyogeza ya kwanza ya muda
wa utekelezaji

Kiwago cha kazi kilichofanyika

GCharamayaMkataba

Ujenzi wa barabara km8.6 na boksi kalavati ya Ngulugano
barabara Chigongwe — Chipanga

LGA/024/2015 - 2016/W/DFID-IRAT/02

Mkurugezi wa Halmashauri (W) Bahi na sasa ni Mratibu
wa TARURA (M)- Dodoma

Ravj Construction Ltd, S.L.P. 9936, Dar Es Salaam
03/10/ 2016
03/06/ 2017

25/08/2017

100%

TSh. 1,525,487,887.50 (bila VAT)

PICHA ZA HAPO CHINI NI HATUA MBALIMBALI ZA UTEKELEZAJI WA MRADI
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