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TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji Wa Halmashauri ya Wilaya ya
Bahi akishirikiana na Kampuni ya Bryford
Developers anawaletea mradi mpya wa Viwanja
vilivyopo Kibaoni karibu kabisa na Stendi ya Mabasi,
Viwanda vikubwa vya Kukoboa Mpunga, kituo cha
treni ya kisasa “SGR” na jirani mwa barabara kuu
ya Dodoma - Singida, kilometa 20 kutoka kwenye

mpaka wa jiji la Dodoma na wilaya ya Bahi.
Bei ya Viwanja kwa mita moja ya mraba ni:
i. Matumizi ya makazi pekee 2,200/=
ii. Makazi na biashara 2,500/=
iii. Biashara pekee 3,000/=
iv. Huduma ya Biashara 3,000/=

Malipo ya awali ni asilimia 20 ya bei ya kiwanja
ndani ya siku 7 kuanzia tarehe ya kupewa Ankara
ya kununua kiwanja na inayobaki italipwa kwa kila
mwezi asilimia 20 kwa awamu nne. Atakaelipia kwa
mkupuo mmoja atapata punguzo la asilimia 10 ya
bei ya kiwanja.
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Fomu i Zi

i az-ait maomb.l zinapatikana ofisi ya Mkurugenzi
iy i 12? Wilaya ya Bahi kwa ada ya Tsh
; a kupewa namba ya ma]ipo/controi

namba.

ch i : -

furangamkla lununua viwanja hivi unufaike na
sa za makao makuu ya nchi. Wasiliana nasi

namba:

06842 52045,0659 162989,0763203056,0652375443

Tangazo hili limetolewa na:

Boniphace M. Wilson

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
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