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TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bahi anapenda

katika masharti ya kudumu. Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha
Ajira Mbadala chenye Kumb. Namba FA.170/360/01/32 cha tarehe 31
Agosti, 2020 kutoka Ofisi ya Rais, Menejimenti ya utumishi wa Umma na
Utawala Bora.

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (NAFASI 5)
Sifa za kuingilia moja kwa moja

1. Kuajiriwa wenye Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI)
aliyehitimu Mafunzo ya Astashahada Cheti (NTA LEVEL 5) katika
mojawapo ya fani zifuatazo;

> Sheria, Utawala, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa-
Hombolo Dodoma au Chuo chochote kilichotambuliwa na
Serikali.

Majukumu ya Kazi:

[. Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji
II. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa Mlinzi wa

I[II. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya

IV.  Katibu wa Mikutano yote na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji
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V. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu
VI.  Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na
kuhamasisha Wananchi katika kuandaa na kutekelza Mikakati ya
kuondoa Njaa, Umaskini na kuongeza Uzalishaji mali.
VIL.  Kiongozi wa Wakuu wa kitaaluma katika Kijiji
VIII.  Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na
IX. " Mwenyekiti wa kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji
X. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya
Wananchi.
XI.  Kusimamia Utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji na
XII.  Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

Masharti ya Kazi

Ajira ya kudumu

Mshahara:

Kwa kuzingatia Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B)
Mambo Muhimu ya Kuzingatia kwa Mwombaji:

[.  Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania ambao hawazidi umri wa
miaka 45 na hawapungui umri wa miaka 18
II. Waombaji wote lazima waambatanishe wasifu binafsi (CV) zenye
mawasiliano ya Uhakika, Anwani, Barua pepe na Namba za Simu.
IIl.  Waombaji wote waombe kwa kufuata Masharti ya TANGAZO LA
KAZI
IV.  Waombaji wote waambatanishe nakala za Vyeti zifuatazo:
a) Astashahada/ Cheti cha Utaalamu kulingana na Sifa za
nafasi husika.
b) Cheti cha kuhitimu Mtihani wa kidato cha Nne au Sita
c) Cheti cha Kuzaliwa
V. Hati ya Matokeo ya Kidato cha NNe (RESULT SLIP) haitafanyiwa
kazi
VI. Picha moja ya “PASSPORT SIZE” ya hivi karibuni
VII. Hati ya Matokeo ambayo haikuambatanishwa na Cheti
haitafanyiwa Kazi.
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VIII.  Kuwasilisha Vyeti vya Kughushi na maelezo mengine ni kosa
kisheria na hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa mwombaji
husika.

IX. Waombaji ambao ni Watumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
nafasi hizi.

X.  Waombaji ambao walistaafu kazi kwa sababu yoyote ile
hawaruhusiwi kuomba nafasi hizi.

XL Waombaji waonyeshe Wadhamini wawili, mawasiliano yao, anwani
na namba za simu.

XII.  Waombaji wenye vyeti vya kidato cha Nne/Sita na Cheti cha
Taaluma vilivyotolewa Nje ya Nchi wahakikishe vimehakikiwa na
Baraza la Taifa la Mitihani (NECTA) na Baraza la Elimu ya Ufundi
Taifa (NACTE)

XII.  Barua ya maombi iandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kiingireza

XIV.  Watakao chaguliwa kufanya Usaili watajulishwa tarehe ya usaili na
mahali.

XV. Maombi yatumwe kwa Anwani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Babhi,
S.L.P. 2993

BAHI-DODOMA

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 28/09/2020 saa
tisa na nusu (9:30) Alasiri.
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