TANGAZD

KLINIKI YA MADAKTARI BINGWA NA BINGWA BOBEZI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA KUTAKUWA NA ZOEZI LA KLINIKI YA MADAKTARI BINGWA WA
UPASUAJI KUANZIA TAREHE: 06/10/2025 HADI TAREHE 10/10/2025. LENGO NI

KUSOGEZA HUDUMA KARIBU NA WANANCHI WANAOSHINDWA KUPATA HUDUMA ZA
KIBINGWA.

MAHALI: HOSPITALI YA WILAYA.
MUDA: KUANZIA SAA 2:30 ASUBUHI HADI SAA 10:00 JIONI

HUDUMA ZITAKAZOTOLEWA:

i. HUDUMA ZA MAGONJWA YA WANAWAKE NA UKUNGA.

1. HUDUMA ZA MAGONJWA YA WATOTO NA WATOTO WACHANGA
iii. HUDUMA ZA UPASUAJI WA MFUMO WA MKOJO.
iv. HUDUMA ZA MAGONJWA YA NDANI

HUDUMA HIZI ZITATOLEWA KWA GH7AMA NAFUU SANA. AT Gt
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Dr. Tulitweni Mwinuka
Kny: MKURUGENZI MTENDAJI(W)
BAHI
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