

# HALMASHAURI YA WILAYA BAHU

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: +255 26 2961400  
Nukushi.: +255 26 2961401  
Barua pepe: info@bahidc.go.tz  
ded@bahidc.go.tz  
Tovuti: www.bahidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
S. L. P. 2993,  
Dodoma,  
TANZANIA.

# TANGAZO



**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU ANAWATANGAZIA WATUMISHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA BAHU KUWA KUTAKUWA NA MAZOEZI NA MICHEZO MBALIMBALI KWENYE UWANJA WA KWA POGA IKIWA NI MAADHIMISHO YA SIKU YA MAZOEZI KITAIFA JUMAMOSI TAREHE 11/11/2017. MAZOEZI YATAANZIA OFISI YA HALMASHAURI KUANZIA SAA 12:30 ASUBUHI. AIDHA, WATUMISHI WOTE WA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI WANATAKIWA KUSHIRIKI.**

LIMETOLEWA NA:-

  
Benton Nollo

Mkuu wa Kitengo cha  
TEHAMA na Mahusiano (W)  
BAHI  
08/11/2017